Thuốc điều trị các chứng cảm cúm Tiffy Dey (25 vỉ x 4 viên)

Tiffy Dey làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Thuốc Điều Trị Các Chứng Cảm Cúm Tiffy Dey (25 Vỉ X 4 Viên)

Tiffy Dey làm giảm các triệu chứng cảm thông thường

Công dụng của Thuốc điều trị các chứng cảm cúm Tiffy Dey

Làm giảm các triệu chứng cảm thông thường: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, nhức đầu và sốt.

Thành phần

Paracetamol: 500mg, Chlorpheniramin maleat: 2mg, Phenylephrin HCl: 10mg.

Liều dùng và cách dùng

Người lớn: Uống 1-2 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần.
Trẻ em từ 6-12 tuổi: Uống 1 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần.

Chống chỉ định

Mẫn cảm với các thành phần của thuốc.
Chlorpheniramin maleat: trẻ sơ sinh, trẻ đẻ non, phụ nữ cho con bú, Glaucom góc hẹp, phì đại tiền liệt tuyến…
Phenylephrin HCl: cao huyết áp nặng hay nhịp nhanh tâm thất.
Không dùng cho bệnh nhân viêm gan, viêm tụy cấp.
Đọc thêm tờ hướng dẫn sử dụng có trong họp thuốc.

Thận trọng

Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú.

Mua Thuốc điều trị các chứng cảm cúm Tiffy Dey ở đâu?

Nhathuocsuckhoe.com cam kết cung cấp các sản phẩm thuốc Tiffy Dey trị các chứng cảm cúm chính hãng 100%. Để đặt hàng, quý khách có thể lựa chọn một trong các hình thức sau:

Mua hàng online tại website: nhathuocsuckhoe.com

– Mua hàng trực tiếp tại địa chỉ:

  • Hà Nội:
    – 129 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
    – 692 Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
  • Hồ Chí Minh: Số 62, Yên Đỗ, Phường 1, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

– Liên hệ tới số Hotline: 024.6652.3810

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Thuốc điều trị các chứng cảm cúm Tiffy Dey

Quy cách: 25 vỉ x 4 viên

Xuất xứ: Thái Lan

Nhà sản xuất: Thai Nakorn Patana Co., Ltd.

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*